Trực tiếp trận đấu Blacktown City Demons vs Sydney United 58 FC ngày 05/07/2026

Giải Ngoại hạng bang New South Wales Quốc gia Úc
Logo Blacktown City Demons
Blacktown City Demons
12:10
05/07
Logo Sydney United 58 FC
Sydney United 58 FC
Đang tải video trận đấu
  • Chat
  • Thống kê
  • Đội hình
  • Diễn Biến
  • Bảng XH
" "
Xóa
Đăng Xuất
Đăng nhập để cùng chat nhé
Gửi

Mô phỏng Trận Đấu

Thành tích đối đầu

27/05/2026
Blacktown City Demons
0 - 4
Sydney United 58 FC
22/03/2026
Sydney United 58 FC
2 - 0
Blacktown City Demons
13/08/2025
Sydney United 58 FC
1 - 0
Blacktown City Demons
27/04/2025
Blacktown City Demons
3 - 2
Sydney United 58 FC
07/07/2024
Sydney United 58 FC
0 - 2
Blacktown City Demons
31/03/2024
Blacktown City Demons
2 - 2
Sydney United 58 FC
23/07/2023
Blacktown City Demons
3 - 1
Sydney United 58 FC
08/04/2023
Sydney United 58 FC
1 - 0
Blacktown City Demons
19/06/2022
Sydney United 58 FC
0 - 1
Blacktown City Demons
03/04/2022
Blacktown City Demons
1 - 2
Sydney United 58 FC
Blacktown City Demons
28/06/2026
Marconi Stallions
2 - 0
Blacktown City Demons
21/06/2026
Blacktown City Demons
1 - 3
APIA Leichhardt Tigers
13/06/2026
Sutherland Sharks
1 - 2
Blacktown City Demons
07/06/2026
Blacktown City Demons
1 - 2
Rockdale City Suns
30/05/2026
Manly United
0 - 0
Blacktown City Demons
27/05/2026
Blacktown City Demons
0 - 4
Sydney United 58 FC
24/05/2026
Blacktown City Demons
0 - 2
Sydney Olympic
16/05/2026
Western Sydney Wanderers Youth
3 - 3
Blacktown City Demons
10/05/2026
Blacktown City Demons
2 - 1
St George Saints
06/05/2026
St George Saints
0 - 2
Blacktown City Demons
Sydney United 58 FC
26/06/2026
Sydney FC Youth
1 - 0
Sydney United 58 FC
21/06/2026
Sydney United 58 FC
1 - 0
SD Raiders FC
12/06/2026
Manly United
1 - 1
Sydney United 58 FC
06/06/2026
Western Sydney Wanderers Youth
0 - 2
Sydney United 58 FC
31/05/2026
Sydney United 58 FC
0 - 1
Sutherland Sharks
27/05/2026
Blacktown City Demons
0 - 4
Sydney United 58 FC
23/05/2026
University NSW
2 - 0
Sydney United 58 FC
16/05/2026
St George Saints
1 - 3
Sydney United 58 FC
13/05/2026
Manly United
1 - 2
Sydney United 58 FC
09/05/2026
APIA Leichhardt Tigers
2 - 1
Sydney United 58 FC

Link xem trực tiếp Blacktown City Demons và Sydney United 58 FC diễn ra vào lúc 12:10 ngày 05/07/2026

Socolive TV tường thuật trực tiếp trận đấu giữa Blacktown City Demons và Sydney United 58 FC ngày 05/07/2026 12:10, thuộc giải bóng đá Australia New South Wales Premier League với đội ngũ chuyên gia nhận định bóng đá uy tín.

Link Sopcast Blacktown City Demons và Sydney United 58 FC ngày 05/07/2026 12:10, link Acestream chất lượng cao

Đội ngũ Admin của Socolive sẽ cập nhật link trực tiếp giữa Blacktown City Demons và Sydney United 58 FC diễn ra lúc 12:10  ngày 05/07/2026 vào 48H trước khi trận đấu diễn ra để giúp anh em không bỏ lỡ bất kỳ trận cầu đỉnh cao nào.

Link xem bóng đá trực tiếp hôm nay Blacktown City Demons và Sydney United 58 FC ngày 05/07/2026 12:10 BLV tiếng Việt

Chúng tôi có các bình luận viên bóng đá nổi tiếng như: %blv%

Socolive trực tiếp bóng đá Blacktown City Demons và Sydney United 58 FC diễn ra lúc 12:10 ngày 05/07/2026 cùng các loại kèo nhà cái hấp dẫn, giúp anh em đam mê banh bóng nhanh chóng về bờ.

Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các chức năng như: 

  • Mô phỏng trận đấu 3D, cập nhật diễn biến trận đấu chính xác tới từng mili giây.
  • Thống kê lịch sử đối đầu của 2 đội Blacktown City Demons và Sydney United 58 FC trong quá khứ.
  • Thành tích thi đấu, phong độ 10 trận gần nhất của Blacktown City Demons và Sydney United 58 FC.
  • Đội hình ra sân của 2 đội Blacktown City Demons và Sydney United 58 FC, cầu thủ chấn thương, cầu thủ dự bị.
  • Tính năng bình luận, giao lưu phòng trọ chuyện thú vị dành cho người xem.

Chúc anh em có những phút giây xem trực tiếp Blacktown City Demons và Sydney United 58 FC ngày 05/07/2026 12:10 thật vui vẻ, và mau chóng về bờ nhé.